Labarai

  • Ka'idojin kula da allunan da'ira na PCB (allon kewayawa)

    Game da kiyaye ka'idar PCB kewaye allon, atomatik soldering inji samar da saukaka ga soldering na PCB kewaye allon, amma matsaloli sau da yawa faruwa a cikin samar da PCB kewaye allon, wanda zai shafi ingancin solder. Domin inganta gwajin...
    Kara karantawa
  • Circuit hukumar manufacturer: hadawan abu da iskar shaka bincike da kuma inganta Hanyar nutsewa zinariya PCb jirgin?

    Circuit hukumar manufacturer: hadawan abu da iskar shaka bincike da kuma inganta Hanyar nutsewa zinariya PCb jirgin? 1. Hoton Immersion Gold Board tare da Poor Oxidation: 2. Bayanin Immersion Plate Oxidation na Zinariya: Rashin iskar oxygen da aka yi amfani da shi na katako na zinariya na masana'antun da'irar shine ...
    Kara karantawa
  • 9 gama gari na PCB factory kewaye hukumar dubawa

    An gabatar da ma'anar ma'ana guda 9 na PCB factory circuit board dubawa kamar haka: 1. An haramta shi sosai don amfani da kayan gwajin ƙasa don taɓa talabijin mai rai, sauti, bidiyo da sauran kayan aikin farantin ƙasa don gwada allon PCB ba tare da warewa ba. transformer. An haramtawa sosai...
    Kara karantawa
  • Grid jan karfe zuba, m jan karfe zuba-wanne ya kamata a zaba domin PCB?

    Mene ne jan ƙarfe Abin da ake kira tagulla zuba shi ne a yi amfani da sararin da ba a yi amfani da shi a kan allon da'ira ba a matsayin abin dubawa sannan a cika shi da tagulla mai ƙarfi. Wadannan wuraren tagulla kuma ana kiran su da cikon tagulla. Muhimmancin rufin jan ƙarfe shine don rage rashin ƙarfi na waya ta ƙasa da inganta haɓakar ...
    Kara karantawa
  • Dokokin asali na shimfidar PCB

    01 Asalin ka'idojin shimfidar abubuwa 1. Bisa ga tsarin da'irori, don yin shimfidar wuri da da'irori masu alaƙa waɗanda suka sami aiki iri ɗaya ana kiran su module. Abubuwan da ke cikin tsarin kewayawa yakamata su ɗauki ƙa'idar maida hankali a kusa, da da'irar dijital da da'ira na analog ...
    Kara karantawa
  • Cikakken bayani na PCB kwafin kwafin ka'idar tura baya

    Cikakken bayani na PCB kwafin kwafin ka'idar tura baya

    Weiwenxin PCBworld] A cikin binciken fasaha na PCB na baya, ka'idar turawa baya tana nufin juyawa turawa bisa ga zane na PCB ko zana zane-zane na PCB kai tsaye bisa ga ainihin samfurin, wanda ke nufin bayyana ka'ida da yanayin aiki na kewaye. ...
    Kara karantawa
  • A cikin ƙirar PCB, ta yaya ake maye gurbin IC da hankali?

    A cikin ƙirar PCB, ta yaya ake maye gurbin IC da hankali?

    Lokacin da akwai buƙatar maye gurbin IC a cikin ƙirar da'irar PCB, bari mu raba wasu shawarwari lokacin maye gurbin IC don taimakawa masu zanen kaya su zama mafi kamala a ƙirar kewayen PCB. 1. Sauya kai tsaye Sauya kai tsaye yana nufin maye gurbin ainihin IC tare da wasu ICs ba tare da wani gyara ba, kuma ...
    Kara karantawa
  • 12 cikakkun bayanai na shimfidar PCB, kun yi daidai?

    1. Tazarar da ke tsakanin faci Tazara tsakanin sassan SMD matsala ce da injiniyoyi su kula da su yayin shimfidawa. Idan tazarar ta yi ƙanƙanta, yana da wuya a buga manna mai siyar kuma a guje wa sayar da tin. Shawarwari na nisa sune kamar haka Nisan Na'ura...
    Kara karantawa
  • Menene fim ɗin allon kewayawa? Gabatarwa ga tsarin wankewa na fim ɗin allon kewayawa

    Menene fim ɗin allon kewayawa? Gabatarwa ga tsarin wankewa na fim ɗin allon kewayawa

    Fim abu ne na kayan taimako na gama gari a masana'antar hukumar da'ira. An fi amfani dashi don canja wurin hoto, abin rufe fuska da rubutu. Ingancin fim ɗin yana shafar ingancin samfurin kai tsaye. Fim fim ne, tsohon fassarar fim ne, yanzu gabaɗaya yana nufin fi...
    Kara karantawa
  • Tsarin PCB ba bisa ka'ida ba

    [VW PCBworld] Cikakken PCB da muke hasashe yawanci siffa ce ta rectangular ta yau da kullun. Ko da yake mafi yawan ƙira da gaske suna da rectangular, yawancin ƙira suna buƙatar allunan da'irar da ba ta dace ba, kuma irin waɗannan siffofi ba su da sauƙin ƙira. Wannan labarin yana bayyana yadda ake zana PCBs marasa siffa. A halin yanzu...
    Kara karantawa
  • Isar da jirgi mai ɗaukar kaya yana da wahala, wanda zai haifar da canje-canje a cikin sigar marufi? ;

    01 Lokacin isar da jirgi mai ɗaukar kaya yana da wuyar warwarewa, kuma masana'antar OSAT ta ba da shawarar canza nau'in fakitin IC marufi da masana'antar gwaji suna aiki da sauri. Manyan jami’an hukumar tattara kaya da gwaje-gwaje (OSAT) sun ce a zahiri a shekarar 2021 an kiyasta...
    Kara karantawa
  • Yin amfani da waɗannan hanyoyi 4, PCB halin yanzu ya wuce 100A

    Tsarin ƙirar PCB na yau da kullun baya wuce 10A, musamman a cikin gida da na'urorin lantarki, yawanci ci gaba da aiki na yanzu akan PCB baya wuce 2A. Duk da haka, wasu samfurori an tsara su don yin amfani da wutar lantarki, kuma ci gaba da ci gaba na iya kaiwa kimanin 80A. La'akari da nan take...
    Kara karantawa