Labarai

  • Menene PCB tari? Menene ya kamata a kula da shi lokacin zayyana yadudduka masu tarin yawa?

    Menene PCB tari? Menene ya kamata a kula da shi lokacin zayyana yadudduka masu tarin yawa?

    A zamanin yau, ƙara ƙarami na samfuran lantarki yana buƙatar ƙira mai girma uku na allunan da'ira bugu da yawa. Koyaya, tari na Layer yana haifar da sabbin batutuwa masu alaƙa da wannan hangen nesa na ƙira. Ɗaya daga cikin matsalolin shine samun ingantaccen gini mai laushi don aikin. ...
    Kara karantawa
  • Me yasa ake gasa PCB? Yadda ake gasa PCB mai inganci

    Me yasa ake gasa PCB? Yadda ake gasa PCB mai inganci

    Babban manufar yin burodin PCB shine don cire humidification da cire danshin da ke cikin PCB ko sha daga duniyar waje, saboda wasu kayan da ake amfani da su a cikin PCB da kansu suna samar da kwayoyin ruwa cikin sauki. Bugu da ƙari, bayan an samar da PCB kuma an sanya shi na wani lokaci, akwai damar da za a iya ...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun samfuran PCB masu ɗaukar ido a cikin 2020 har yanzu za su sami babban girma a nan gaba

    Mafi kyawun samfuran PCB masu ɗaukar ido a cikin 2020 har yanzu za su sami babban girma a nan gaba

    Daga cikin samfuran daban-daban na allon da'ira na duniya a cikin 2020, ana ƙididdige ƙimar fitarwar abubuwan da ake buƙata don samun haɓakar haɓakar shekara-shekara na 18.5%, wanda shine mafi girma a tsakanin duk samfuran. Ƙimar fitarwa na kayan aiki ya kai 16% na duk samfuran, na biyu kawai zuwa Multilayer Board da allon taushi ....
    Kara karantawa
  • Haɗin kai tare da daidaitawar tsarin abokin ciniki don magance matsalar faɗuwar haruffan bugawa

    Haɗin kai tare da daidaitawar tsarin abokin ciniki don magance matsalar faɗuwar haruffan bugawa

    A cikin 'yan shekarun nan, aikace-aikacen fasahar buga tawada don buga haruffa da tambura a kan allunan PCB ya ci gaba da fadada, kuma a lokaci guda ya haifar da babban kalubale ga kammalawa da dorewar bugun tawada. Saboda ƙarancin danko-ƙasa, inkjet pr...
    Kara karantawa
  • Nasihu 9 don ainihin gwajin allon PCB

    Lokaci ya yi da PCB kwamitin dubawa don kula da wasu cikakkun bayanai domin ya kasance cikin shiri don tabbatar da ingancin samfur. Lokacin duba allon PCB, ya kamata mu kula da waɗannan shawarwari 9 masu zuwa. 1. An haramta sosai don amfani da kayan gwajin ƙasa don taɓa TV kai tsaye, sauti, bidiyo a ...
    Kara karantawa
  • Kashi 99% na gazawar ƙirar PCB suna haifar da waɗannan dalilai 3

    A matsayinmu na injiniyoyi, mun yi la'akari da duk hanyoyin da tsarin zai iya rushewa, kuma da zarar ya gaza, a shirye muke mu gyara shi. Gujewa kuskure ya fi mahimmanci a ƙirar PCB. Sauya allon da'ira da ya lalace a filin na iya zama tsada, kuma rashin gamsuwar abokin ciniki ya fi tsada. T...
    Kara karantawa
  • Tsarin laminate na hukumar RF da buƙatun wayoyi

    Tsarin laminate na hukumar RF da buƙatun wayoyi

    Bugu da ƙari ga rashin ƙarfi na layin siginar RF, laminated tsarin na RF PCB guda allon yana kuma buƙatar yin la'akari da batutuwa irin su zubar da zafi, halin yanzu, na'urori, EMC, tsari da tasirin fata. Yawancin lokaci muna cikin zane-zane da stacking na multilayer buga allon. Bi wasu ba...
    Kara karantawa
  • Yadda ake yin Layer na ciki na PCB

    Saboda da hadaddun tsari na PCB masana'antu, a cikin tsare-tsaren da kuma gina na fasaha masana'antu, shi wajibi ne don la'akari da alaka da aiki na tsari da kuma management, sa'an nan gudanar da aiki da kai, bayanai da kuma m layout. Rarraba tsari Dangane da adadin...
    Kara karantawa
  • Abubuwan da ake buƙata na wayoyi na PCB (ana iya saita su a cikin ƙa'idodi)

    (1) Layi Gabaɗaya, niɗin layin siginar shine 0.3mm (12mil), faɗin layin wutar lantarki shine 0.77mm (30mil) ko 1.27mm (50mil); nisa tsakanin layi da layi da kushin ya fi ko daidai da 0.33mm (13mil) ). A aikace-aikace masu amfani, ƙara nisa lokacin da yanayi ya yarda; Lokacin...
    Kara karantawa
  • Tambayoyin ƙira HDI PCB

    1. Wadanne al'amura yakamata hukumar DEBUG ta fara daga? Dangane da da'irar dijital, da farko ƙayyade abubuwa uku cikin tsari: 1) Tabbatar cewa duk ƙimar wutar lantarki sun cika ka'idodin ƙira. Wasu tsarin da ke da kayan wuta da yawa na iya buƙatar takamaiman ƙayyadaddun tsari don oda ...
    Kara karantawa
  • Matsakaicin ƙirar ƙirar PCB

    1. Yadda za a magance wasu rikice-rikice na ka'idar a ainihin wayoyi? Ainihin, daidai ne a rarraba da ware ƙasan analog/dijital. Ya kamata a lura cewa alamar siginar kada ta ƙetare ramin kamar yadda zai yiwu, kuma hanyar dawowar wutar lantarki da sigina kada ta kasance ...
    Kara karantawa
  • Ƙirar PCB mai girma

    Ƙirar PCB mai girma

    1. Yadda za a zabi PCB board? Zaɓin kwamitin PCB dole ne ya daidaita daidaito tsakanin buƙatun ƙira da samar da taro da farashi. Bukatun ƙira sun haɗa da sassan lantarki da na inji. Wannan matsalar kayan abu yawanci tana da mahimmanci yayin zayyana allunan PCB masu saurin gaske (mita ...
    Kara karantawa