Karamin dabara don gwajin multimeter na abubuwan SMT

Wasu abubuwan haɗin SMD ƙanana ne kuma ba su da daɗi don gwadawa da gyarawa tare da alƙalan multimeter na yau da kullun.Ɗayan shi ne cewa yana da sauƙi don haifar da gajeren kewayawa, ɗayan kuma shine rashin dacewa ga allon da aka rufe da abin rufe fuska don taɓa ɓangaren ƙarfe na fil ɗin.Anan akwai hanya mai sauƙi don gaya wa kowa, zai kawo sauƙi mai yawa ga ganowa.

Ɗauki ƙananan alluran ɗinki guda biyu mafi ƙanƙanta, (Deep Industrial Control Maintenance Technology Column), rufe su zuwa ga alƙalami na multimeter, sa'an nan kuma ɗauki siririyar waya ta tagulla daga igiyar igiya mai yawa, sannan a ɗaure alƙalami da allurar ɗin a tare, yi amfani da solder. don siyarwa da ƙarfi.Ta wannan hanyar, babu haɗarin gajeriyar kewayawa yayin auna waɗannan abubuwan SMT tare da alkalami na gwaji tare da ƙaramin allura, kuma tip ɗin allura na iya huda murfin insulating da ramuwar mahimman sassan kai tsaye, ba tare da damuwa don goge fim ɗin ba. .